ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เพลงนี้ครับ  (อ่าน 3642 ครั้ง)

ออฟไลน์ Greenbull

• ชอบคุยมาก
อยากได้เพลงนี้ครับ
« เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 20:05:53 »
2เพลงนี้ชื่ออะไรครับ  ใช่เพลงเดียวกันเป่าเนี่ย

หาซื้อได้ที่ไหนครับ
ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ - หลิว

ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ- หลิวเต๋อหัว

เพลงนี้ด้วยครับ

หน้าตาเมีอนป๋าเกาะ  ยังกะพี่น้องกัน
จูบลา- จางแสวโหย่ว

เพลงจาก ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะ [1/4]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 20:28:31 โดย Greenbull »

• ชอบคุยมาก
Re: อยากได้เพลงนี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 20:52:29 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 20:57:31 โดย Greenbull »

ออฟไลน์ boonsak

• ใส่ใจ ในทุกรายละเอียด ....
  • TAC
  • สมาชิกอาวุโส
    • tac
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 22:02:02 »
คล้ายนะน้า...

แต่ น้าเขียง เคยบอกว่า  ผมเหมือน หลี่หมิง

พูดจริงๆ  น้องชายผม คนเล็ก  จะเหมือน หลิวเต๊อะหัว มาก

ถ้ามีรูป จะลงให้ดู
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 22:20:36 »

แต่ น้าเขียง เคยบอกว่า  ผมเหมือน หลี่หมิง

พูดจริงๆ  น้องชายผม คนเล็ก  จะเหมือน หลิวเต๊อะหัว มาก

ป๋ามีรูปปกCDรึเปล่าครับ อยากได้จริงๆครับ  ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะเนี่ย

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 22:34:42 »

ป๋ามีรูปปกCDรึเปล่าครับ อยากได้จริงๆครับ  ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะเนี่ย

ป๋าแกไม่ได้บอกว่าแกมีนะครับ แค่บอกว่า " ผมชมว่าแกเหมือนหลี่หมิงครับ "  :m (50):

สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 22:39:35 »

แต่ น้าเขียง เคยบอกว่า  ผมเหมือน หลี่หมิง

พูดจริงๆ  น้องชายผม คนเล็ก  จะเหมือน หลิวเต๊อะหัว มาก

ป๋ามีรูปปกCDรึเปล่าครับ อยากได้จริงๆครับ  ผู้หญิงข้าใครอย่าแตะเนี่ย

ป๋าแกไม่ได้บอกว่าแกมีนะครับ แค่บอกว่า " ผมชมว่าแกเหมือนหลี่หมิงครับ "  :m (50):

เข้าใจครับ  ว่าแต่น้าเขียงมีมั๊ยครับเพลงเนี๊ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 22:41:52 โดย Greenbull »

ออฟไลน์ bailey

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 23:08:29 »
                  :m (32):   ผมว่า ป๋าเกาะ หน้าเหมือน อาจารย์ประมาณ มากกว่า   :m (25):

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 23:08:40 »

ไม่มีครับ แต่ลองไปเดินดูที่คลองถมดูสิครับ ร้านขายแผ่นซีดีน่าจะมี เคยเห็บแว๊บๆ  :m (14):
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 23:31:43 »

ไม่มีครับ แต่ลองไปเดินดูที่คลองถมดูสิครับ ร้านขายแผ่นซีดีน่าจะมี เคยเห็บแว๊บๆ  :m (14):

ขอบคุณครับ   ผมอยู่ตจว.นานๆเข้ากทม.ที

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 23:34:19 »

ขอบคุณครับ   ผมอยู่ตจว.นานๆเข้ากทม.ที

งั้นวันไหนผมเจอจะเอามาบอกนะครับ

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 23:49:29 »
จริงแฮะ ...   หน้าโหลจริงเลยเรา :m (35):

:m (32):   ผมว่า ป๋าเกาะ หน้าเหมือน อาจารย์ประมาณ มากกว่า   :m (25):
ยังไงก็ต้องไป atmos  ชอบลำโพงเยอะๆอ่ะ !

ออฟไลน์ kr62

• Moderator
  • คุยเก่งมาก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: วันที่ 11 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 23:54:58 »
ถามเรื่องเพลง แต่ไปเป็นเรื่องหน้าตา ไม่ออกทะเล ไม่ใช่ TAC  :m (1):

ออฟไลน์ vichien

• ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 11:49:17 »
ลองโหลดมาฟังก่อนก็ได้ครับ เพียบ verycd ครับ เติ้งมีบานนนนน
Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 12:01:15 »

อ่าว....  ดันมี :m (21):

• TAC
    • tac
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 12:05:23 »
เมื่อคืน นอนคิดทั้งคืน   คุ้นๆ...

ผู้หญิงข้า...   เฮียหลิว ขี่ แมงกาไซร์ เด็กซ้อนท้าย  ไข่ติดถัง หลังติดนม

เลือดไหลออกจากหมวกกันน๊อค...  ประทับใจ :m (37):

หน้าตาปก อย่างนี้ครับ ....  ไม่รู้ซื้อที่ไหน   จำไม่ได้แระ :m (39):

• ชอบคุยมาก
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 14:42:17 »
เมื่อคืน นอนคิดทั้งคืน   คุ้นๆ...

ผู้หญิงข้า...   เฮียหลิว ขี่ แมงกาไซร์ เด็กซ้อนท้าย  ไข่ติดถัง หลังติดนม

เลือดไหลออกจากหมวกกันน๊อค...  ประทับใจ :m (37):

หน้าตาปก อย่างนี้ครับ ....  ไม่รู้ซื้อที่ไหน   จำไม่ได้แระ :m (39):

ป๋าเกาะขอบคุณครับ

ขอบคุณน้าแก้วด้วยครับ เพิ่งรู้จักนะครับเนี่ย verycd. สงสัยจะไม่ต้องเสียเงินซื้อแล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 15:00:30 โดย Greenbull »

ออฟไลน์ vichien

• ดูหนัง ฟังเพลง ตีแบด
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: วันที่ 12 พฤศจิกายน พ.ศ. 2011, 16:06:42 »
เมื่อวันวานที่ไปเอาแผ่นที่ intenia ctw เห็นมีอัลบั้มเพลงเก่าๆ อย่าง เค็นโด้ หน้ากากเสือ......แต่ยังขี้เกียจฟังเลยแอบหมกไว้ด้านหลัง วันหลังค่อยไปเอา

ลองโทรไปถามเค้า ว่ามีเพลงนั้นๆ แล้วให้เค้าส่งให้ก็ได้มั๊ง หรือที่แคป ก็น่าจะมี.....แต่ผมว่าโหลดแล้วมาคัดเพลงที่ชอบๆรวมเป็นแผ่นเดียวแบบผมดีกว่า :m (88):
Simply The Best ไม่ต้องสุดยอด พอเท่าที่หาได้