ผู้เขียน หัวข้อ: เบอร์โทรนิตยสาร the wave กับ แนะนำ dvd ที่มีฮาร์ดดิสก์  (อ่าน 1774 ครั้ง)

ออฟไลน์ poj-bb

• อยากคุย
  • **
เบอร์โทรนิตยสาร the wave กับ แนะนำ dvd ที่มีฮาร์ดดิสก์
« เมื่อ: วันที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2009, 23:34:56 »
ผมโทรติดต่อนิตยสาร the wave ไม่ได้เลย เบอร์เก่า 02-322 2407-8 คือนิตยสาร เดอะ เวฟ ผมไม่ได้อ่านเลยเกือบปีซื้อไม่ทัน ร้านที่บ้านต้องการให้รับประจำ ถึงจะเก็บไว้ให้ :m (71):
ท่านใดเคยใช้ หรือพอทราบเครื่องเล่น dvd แบบมีฮาร์ดดิสก์ ช่วยแนะนำด้วยครับ
-คอนข้างทน เมื่ออ่านแผ่นมีรอยบ้าง ,แผ่นแม่สาย,แผ่นคุณภาพต่ำ ส่วนประสิทธิภาพด้านภาพและเสียงระดับ ok พอครับ
-มีเครื่องยี่ห้อไหนสามารถ บันทึกข้อมูลแผ่นลิขสิทธิ์ถ่ายเข้าฮาร์ดดิสก์ ภายในเครื่องเดียวกันได้
ช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ chaikiat

• สมาชิกอาวุโส
  • โปรเจคใหม่ GT-R !!!
    • อัพเดทห้องผมครับ
Re: เบอร์โทรนิตยสาร the wave กับ แนะนำ dvd ที่มีฮาร์ดดิสก์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันที่ 7 กรกฎาคม พ.ศ. 2009, 23:37:12 »
ผมใช้ pioneer อยู่ครับ....ดีครับ...แต่ก็อปปี้แผ่นแท้ลง hd ไม่ได้ครับ....

ออนไลน์ keeratikul

• Moderator
Re: เบอร์โทรนิตยสาร the wave กับ แนะนำ dvd ที่มีฮาร์ดดิสก์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: วันที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2009, 00:18:43 »
ใช้ philips ครับ ไม่แนะนำด้วยหลายเรื่อ
๑​ ไม่มี hdmi
๒. copy จากแผ่นที่เล่นลง Hdd ไม่ได้เลย (อันนี้งี่เง่ามาก)
๓. edit ชื่อของการอัดโฆตะระยากเลย

• อยากคุย
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: วันที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2009, 20:49:46 »
ขอบคุณมากครับ :m (3):  ข้อมูลจะได้ประมวลผลเลือกซื้อ
สำหรับการใช้งานหากโฆตะระยาก ผมล่ะกลั๊วกลัว :m (20): :m (20):

ออฟไลน์ admin

• TAC = ThaiAudioClub
  • Administrator
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: วันที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2009, 22:39:27 »

the wave นี่ของอาจารย์วิจิตร ไม่ใช่เหรอครับ...
สมาชิกที่ตั้งใจปั๊มกระทู้ จะโดนลบกระทู้ลง และถ้าทำอีกจะโดนบล๊อคไม่ให้ใช้งาน 1 อาทิตย์

• อยากคุย
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: วันที่ 9 กรกฎาคม พ.ศ. 2009, 21:02:59 »
ใช่ครับผม ท่านเขียง  นิตยสาร the wave ของ อ.วิจิตร บุญชู
ผมจะซื้อนิตยสารฉบับเก่าๆ แต่ติดต่อไม่ได้อ่ะครับ จะถามทางเวป อ.วิจิตร ก็ติดไม่ได้เป็นสมาชิกครับ

ออฟไลน์ chaikiat

• โปรเจคใหม่ GT-R !!!
    • อัพเดทห้องผมครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: วันที่ 9 กรกฎาคม พ.ศ. 2009, 21:07:30 »
...